ราคา 75000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 030818
โครงการ D Condo Rungsit | ดีคอนโด รังสิต | DCondo Campus Resort Rungsit | ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท รังสิต

อภิศักดิ์
0814085772
2014-05-29 18:22:54.0
เลขที่ประกาศ: 110560
รายละเอียดเพิ่มเติม
- อาคาร Tower c / ห้องมุม เลขที่ห้อง 030818 - พื้นที่ 29.93 ตรม. - ราคาขาย 75,000 บาท - ผังตำแหน่งห้องตามไฟล์แนบ ของแถมทั้ง + เฟอร์นิเจอร์ครบครัน - เครืองทำน้ำอุ่น Electrolux หรือเทียบเท่า - ตู้เย็น 6.7 คิว Samsung หรือเทียบเท่า - เตาไมโครเวฟ ขนาด 23 ลิตร Samsung หรือเทียบเท่า - เครื่องดูดฝุ่น Electrolux หรือเทียบเท่า (เฉพาะผู้ลงทะเบียนเท่านั้น ปรกติจะไม่ได้) - เฟอร์นิเจอร์ครบชุดจาก Modernform : เก้าอี้ โต๊ะทานข้าว ตู้ ชั้นหน้าทีวี เตียง ตู้ โต๊ะเครื่องแป้ง โซฟาและโต๊ะกลาง ชุดซิ้งค์ครัวและตู้เก็บจาน ราวตากผ้า ... - แอร์ 1 ตัว 1200 BTU ที่ห้องนอน - สนใจติดต่อหรือขอรายละเอียดเพิ่มเติมที่ คุณอภิศักดิ์ เบอร์โทร 081-4085772

รายละเอียดเพิ่มเติม:
จำนวน 4 อาคาร สูง 8 ชั้น จำนวน 837 ยูนิต สิ่งอำนวยความสะดวก และระบบรักษาความปลอดภัย • สนามหญ้าส่วนกลางขนาดใหญ่ • คลับเฮาส์ และ สระว่ายนา้ • ห้องฟิตเนส • ห้องซักรีด อาคารละ 1 ห้อง • สิ่งอานวยความสะดวกอื่นๆ • ตู้จดหมายสาหรับทุกยูนิต แยกตามอาคาร • เสาสัญญาณโทรทัศน์ • ที่จอดรถ • ระบบ Key Card Access ควบคุมการเข้า – ออก อาคาร • ระบบกล้องวงจรปิด CCTV พร้อมระบบการบันทึกภาพจากกล้องวงจรปิด 1. บริเวณทางเข้า-ออกโครงการจานวน 1 จุด 2. บริเวณโถงรับรองแต่ละอาคาร จานวน 1 จุด • -พนักงานรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง